Pumunta sa pangunahing nilalaman
Pocket Invoice: Free Invoice maker

Paghahambing ng invoice software

Pocket Invoice kumpara sa Zoho Invoice

TL;DR

Mas angkop ang Pocket Invoice kung gusto mong gumawa agad ng unang invoice nang walang sign-up, pumili ng visual template, at gumamit ng simple at focused na client, inventory, at multi-company management. Mas angkop ang Zoho Invoice kung kailangan mo ng account-based suite na may payments, reminders, recurring invoices, expenses, time tracking, reports, at integrations.

Sinuring pampublikong impormasyon ng produkto .

Sa isang tingin

Paano nagkakaiba ang dalawang paraan

Gumagamit ang comparison ng public product information, hindi invented ratings o unverified customer claims.

TanongPocket InvoiceZoho Invoice
Pangunahing paraanNakatuong invoice creator na may iOS at Android appsIniuugnay ng Zoho Invoice ang invoicing sa broad business-software ecosystem at naglalathala ng regional product experiences. Pinananatiling mas simple ng Pocket Invoice ang public workflow at pinapayagan ang visitor na gumawa ng PDF bago mag-set up ng account.
Mabilis na unang invoicePampublikong Web creator na hindi kailangan ng sign-upGamitin ang kasalukuyang public workflow at account model ng Zoho Invoice
Mga file na mada-downloadNae-edit na Word, formula-driven Excel, at fillable PDF industry templatesTingnan sa opisyal na site ang kasalukuyang template formats nito
PinakaangkopFreelancers, contractors, at small businesses na nais ng nakatuong invoicingPiliin ang Zoho Invoice kapag kailangan ang advanced workflow features, regional tax support, at connections sa wider business-software ecosystem.

Pocket Invoice

Direktang paraan papunta sa invoice

Pinapayagan ng Pocket Invoice ang visitor na pumili ng visual style at gumawa ng Web invoice nang walang registration. Kasama sa published feature set nito ang unlimited invoices, multiple companies, clients, inventory, at custom PDF exports sa Web, iOS, at Android.

  • Pampublikong Web creator na walang sign-up
  • Pitong biswal na istilo
  • Pitong set ng download para sa industriya
  • Pamamahala ng maraming kumpanya, client, at inventory

Zoho Invoice

Ibang saklaw ng produkto

Iniuugnay ng Zoho Invoice ang invoicing sa broad business-software ecosystem at naglalathala ng regional product experiences. Pinananatiling mas simple ng Pocket Invoice ang public workflow at pinapayagan ang visitor na gumawa ng PDF bago mag-set up ng account.

  • Mga quote, payment reminder, at recurring invoice
  • Mga gastos, time tracking, at business report
  • Customer portal, bayad, at integration

Paano pumili

Itugma ang tool sa workflow, hindi sa pangkalahatang score.

Piliin ang Pocket Invoice kung dapat libre, mabilis, at walang registration ang paggawa ng unang invoice, o kung sapat na ang focused invoice management. Piliin ang Zoho Invoice kung kailangan ang advanced workflow features, regional tax support, at connections sa mas malawak na business-software ecosystem.

Maaaring magbago ang product features at pricing. Tinutukoy ng page na ito ang review date at nagli-link sa Opisyal na website ng Zoho Invoice para makumpirma ng mga mambabasa ang kasalukuyang detalye bago magpasya.

Mga opisyal na sangguniang sinuri

Mga madalas itanong

Mga tanong tungkol sa Pocket Invoice kumpara sa Zoho Invoice

Magandang alternatibo ba sa Zoho Invoice ang Pocket Invoice?

Oo, kapag mas mahalaga ang no-sign-up creation, focused feature set, at downloadable industry templates kaysa broad software ecosystem.

Aling produkto ang may mas advanced na workflow features?

May broader account-based feature set ang Zoho Invoice, kasama ang reminders, recurring invoices, expenses, time tracking, at reports.

Magagamit ba ang Pocket Invoice nang walang account?

Oo. Gumagana ang public Pocket Invoice Web creator nang walang sign-up.

Libre sa Web

Gumawa ng libreng invoice bago magpasya.

Pumili ng professional style, idagdag ang details mo, at mag-export ng PDF. Walang sign-up o credit card.